Cyclist hit running red light

POSTED: Monday, April 2, 2012 - 12:18pm
UPDATED: Monday, April 23, 2012 - 4:26pm

One person taken to a local hospital yesterday after they were hit while riding their bicycle in Waco.

It happened around 8:53 p.m. on Waco Drive.

According to Waco police officials, the cyclist, 20-year old Danacion Presha, was heading north on Valley Mills and was hit by a car driving west on Waco Drive. 

Police tell KWKT the cyclist ran the light.

Presha was taken to a local hospital with serious injuries.

News

Comments News Comments

lwtQiZ wilfbjshckhw

Hapo zamani za kale kuuwklia na mfalme mmoja na mganga wake. Siku moja, mganga akamwambia mfalme "Mhashamu, nimekutengenezea nguo ya ajabu. Hiyo nguo itaonekana na watu ambao wanakupenda tu, yaani, raia wema. Watu wanaokuchukia, yaani raia wabaya, hawataiona kanzu na joho hilo la ajabu." Basi ikapigwa mbiu la mgambo likilia kuna jambo. Wananchi wooote wakatangaziwa kuwa mfalme atapita barabarani na nguo ya ajabu ambayo itaonekena na raia wema tu na raia wabaya hawataiona. Basi mganga akafanya kama anamvalisha nguo hiyo mfalme na mfalme akapanda farasi wake na akaanza kuzunguka mitaa ya mjini huku akishangiliwa na raia wake ambao - licha ya kumwona mfalme yuko uchi - walimshangilia na kusema "aah, nguo ya mfalme nzuri kweli." Baada ya muda akatokea mtoto mmoja wa miaka mitano akasema kwa kelele "Mama, mwone mfalme yuko uchi" mara nyingi tu. Watu wote walinyamaza kwa hofu. Mtoto akaendelea kusema "mama, mfalme yuko uchi". Wapambe wa mfalme wakasema kuwa huyo mtoto ni mwovu lazima achinjwe. Mfalme akasema "Hapana, huyu mtoto ni mkweli. Mimi niko uchi". Mfalme akaamuru mganga wake auliwe mara moja. Fundisho? : Kuna watu ambao wanataka lazima tuamini kuwa kikombe cha maji ya babu kinatibu maradhi yote licha ya kuwa watu wengi walioacha dawa zao za hospitali wamekufa baada ya kunywa maji ya babu. Lazima tuwe kama yule mtoto mkweli aliyethubutu kusema kuwa mfalme yuko uchi licha ya kuwa watu wote walitakiwa, kwa kulazimishwa/kutishwa, kusema kuwa eti nguo ya mfalme ni nzuri. Well done Mjengwa. Sisi tunakujua kuwa wewe si mdini, bali unaripoti mambo kutoka pande zote mbili (1) kutoka kwa watu ambao hawajaenda Loliondo na (2) kutoka kwa watu wanaowatibu wahanga wa Loliondo kila kukicha.

Post new Comment